Moe , Loli Board

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดตั้งใหม่จ้า ^^, จะพยายามอัพเดตนะ =w=

2 posters

รูปที่ในคอมเรามีจ้า ><

AileChan
    AileChan
    Webmaster
    Webmaster

Female จำนวนข้อความ : 11

รูปที่ในคอมเรามีจ้า >< Empty รูปที่ในคอมเรามีจ้า ><

ตั้งหัวข้อ  AileChan Fri Feb 06, 2009 5:54 pm

ไว้จะลงเพิ่มนะค่ะ ><!!

ปล. กระทู้นี้บางรูปจะเปิดให้แค่ผู้ที่สมัครและโพสถึงดูได้เท่านั้นนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย AileChan เมื่อ Tue Feb 10, 2009 6:07 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    goodknife
    goodknife
    Super Moderator
    Super Moderator

รูปที่ในคอมเรามีจ้า >< Empty Re: รูปที่ในคอมเรามีจ้า ><

ตั้งหัวข้อ  goodknife Fri Feb 06, 2009 8:04 pm

ดูยากวู้ย เพิ่งรู้ว่าใช้ hidden แล้วมันจิทำแถบเลื่อน
    ปล. เอา hidden ออกเหอะ -_-" ไม่ก้อใส่ hidden ไว้ เอาสปอยออก แล้วใส่เป็นลิ้งค์แทน

เวลาขณะนี้ Thu May 09, 2024 11:36 am